LDF 91
സിപിഐ എം 58
സിപിഐ എം സ്വ. 5
സിപിഐ 19
ജനതാദള്‍ എസ് 3
എന്‍സിപി 2
കോണ്‍ഗ്രസ്‌ എസ് 1
സിഎംപി 1
ആര്‍എസ്പി ലെനിനിസ്റ്റ് 1
കേരള കോണ്‍ഗ്രസ്‌ ബി 1
UDF 47
കോണ്‍ഗ്രസ്‌ 22
മുസ്ലീം ലീഗ് 18
കേരള കോണ്‍ഗ്രസ്‌ മാണി 6
കേരള കോണ്‍ഗ്രസ്‌ ജേക്കബ്‌ 1
എന്‍ഡിഎ‌ 1
സ്വതന്ത്രന്‍ 1 - പിസി ജോര്‍ജ്ജ്

    കാസര്‍ഗോഡ്‌




  • മഞ്ചേശ്വരം
    പി.ബി. അബ്ദുല്‍ റസാക്ക്
    മുസ്ലീം ലീഗ്
    UDF 89 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE56870
  • കാസര്‍ഗോഡ്‌
    എന്‍.എ. നെല്ലിക്കുന്ന്
    മുസ്ലീം ലീഗ്
    UDF 8607 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE64727
  • ഉദുമ
    കെ.കുഞ്ഞിരാമൻ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 3832 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE70679
  • കാഞ്ഞങ്ങാട്‌
    ഇ.ചന്ദ്രശേഖരൻ
    സിപിഐ
    LDF 26011 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE80558
  • തൃക്കരിപ്പൂര്‍
    എം. രാജഗോപാൽ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 16959 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE79286
  • കണ്ണൂര്‍




  • പയ്യന്നൂര്‍
    സി. കൃഷ്ണൻ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 40263 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE83226
  • കല്ല്യാശ്ശേരി
    ടി .വി രാജേഷ്‌
    സിപിഐ(എം)
    LDF 42891 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE83006
  • തളിപ്പറമ്പ്‌
    ജയിംസ് മാത്യു
    സിപിഐ(എം)
    LDF 40617 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE91106
  • ഇരിക്കൂര്‍
    കെ.സി. ജോസഫ്‌
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 9647 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE72548
  • അഴിക്കോട്‌
    കെ.എം. ഷാജി
    മുസ്ലീം ലീഗ്
    UDF 2287 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE63082
  • കണ്ണൂര്‍
    കടന്നപള്ളി രാമചന്ദ്രൻ
    കോണ്‍ഗ്രസ് (എസ്)
    LDF 1196 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE54347
  • ധര്‍മ്മടം
    പിണറായി വിജയൻ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 36905 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE87329
  • തലശ്ശേരി
    എ എം ഷംസീർ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 34117 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE70741
  • കൂത്തുപറമ്പ്‌
    കെ കെ ഷൈലജ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 12291 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE67013
  • മട്ടന്നൂര്‍
    ഇ പി ജയരാജൻ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 43381 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE84030
  • പേരാവൂര്‍
    അഡ്വ. സണ്ണി ജോസഫ്‌
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 7989 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE65659
  • വയനാട്‌




  • മാനന്തവാടി
    ഒ ആർ കേളു
    സിപിഐ(എം)
    LDF 1307 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE62436
  • സുല്‍ത്താന്‍ ബത്തേരി
    ഐ.സി. ബാലകൃഷ്ണന്‍
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 11198 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE75747
  • കല്‍പ്പറ്റ
    സി കെ ശശീന്ദ്രൻ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 13083 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE72959
  • കോഴിക്കോട്‌




  • വടകര
    സി കെ നാണു
    ജനതാ ദള്‍ (സെക്യുലര്‍)
    LDF 9511 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE49211
  • കുറ്റിയാടി
    പാറക്കല്‍ അബ്ദുള്ള
    മുസ്ലീം ലീഗ്
    UDF 1157 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE71809
  • നാദാപുരം
    ഇ കെ വിജയൻ
    സിപിഐ
    LDF 4759 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE74742
  • കൊയിലാണ്ടി
    കെ ദാസൻ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 13369 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE70593
  • പേരാമ്പ്ര
    ടി പി രാമകൃഷ്ണൻ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 4101 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE72359
  • ബാലുശ്ശേരി
    പുരുഷൻ കടലുണ്ടി
    സിപിഐ(എം)
    LDF 15464 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE82914
  • എലത്തൂര്‍
    എ കെ ശശീന്ദ്രൻ
    എന്‍സിപി
    LDF 29057 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE76387
  • കോഴിക്കോട്‌ നോര്‍ത്ത്‌
    എ പ്രദീപ് കുമാർ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 27873 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE64192
  • കോഴിക്കോട്‌ സൗത്ത്‌
    ഡോ. എം.കെ. മുനീര്‍
    മുസ്ലീം ലീഗ്
    UDF 6327 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE49863
  • ബേപ്പൂര്‍
    വി കെ സി മമ്മദ് കോയ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 14363 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE69114
  • കുന്നമംഗലം
    അഡ്വ. പി ടി എ റഹീം
    സിപിഐ(എം) സ്വതന്ത്രന്‍
    LDF 11205 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE77410
  • കൊടുവള്ളി
    കാരാട്ട്‌ റസാഖ്
    സിപിഐ(എം) സ്വതന്ത്രന്‍
    LDF 573 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE61033
  • തിരുവമ്പാടി
    ജോർജ്ജ് എം തോമസ്
    സിപിഐ(എം)
    LDF 3008 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE62324
  • മലപ്പുറം




  • കൊണ്ടോട്ടി
    ടി.വി. ഇബ്രാഹിം
    മുസ്ലീം ലീഗ്
    UDF 10654 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE69668
  • ഏറനാട്‌
    പി.കെ. ബഷീര്‍
    മുസ്ലീം ലീഗ്
    UDF 12893 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE69048
  • നിലമ്പൂര്‍
    പി.വി. അൻവർ
    സിപിഐ(എം) സ്വതന്ത്രന്‍
    LDF 11504 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE77858
  • വണ്ടൂര്‍
    എ.പി. അനില്‍കുമാര്‍
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 23864 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE81964
  • മഞ്ചേരി
    അഡ്വ. എം ഉമ്മര്‍
    മുസ്ലീം ലീഗ്
    UDF 19616 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE69779
  • പെരിന്തല്‍മണ്ണ
    മഞ്ഞളാംകുഴി അലി
    മുസ്ലീം ലീഗ്
    UDF 579 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE70990
  • മങ്കട
    ടി.എ. അഹമ്മദ് കബീര്‍
    മുസ്ലീം ലീഗ്
    UDF 1508 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE69165
  • മലപ്പുറം
    പി. ഉബൈദുള്ള
    മുസ്ലീം ലീഗ്
    UDF 35672 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE81072
  • വേങ്ങര
    പി.കെ. കുഞ്ഞാലിക്കുട്ടി
    മുസ്ലീം ലീഗ്
    UDF 38057 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE72181
  • വള്ളിക്കുന്ന്‌
    പി. അബ്ദുല്‍ ഹമീദ്
    മുസ്ലീം ലീഗ്
    UDF 12610 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE59720
  • തിരൂരങ്ങാടി
    പി.കെ. അബ്‌ദുറബ്ബ്
    മുസ്ലീം ലീഗ്
    UDF 6043 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE62927
  • താനൂര്‍
    വി. അബ്ദുറഹ്മാൻ
    സിപിഐ(എം) സ്വതന്ത്രന്‍
    LDF 4918 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE64472
  • തിരൂര്‍
    സി.മമ്മൂട്ടി
    മുസ്ലീം ലീഗ്
    UDF 7061 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE73432
  • കോട്ടക്കല്‍
    പ്രൊഫ. ആബിദ് ഹുസൈന്‍ തങ്ങള്‍
    മുസ്ലീം ലീഗ്
    UDF 15042 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE71768
  • തവനൂര്‍
    ഡോ. കെ.ടി. ജലീൽ
    സിപിഐ(എം) സ്വതന്ത്രന്‍
    LDF 17064 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE68179
  • പൊന്നാനി
    പി. ശ്രീരാമകൃഷ്ണൻ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 15640 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE69332
  • പാലക്കാട്‌




  • തൃത്താല
    വി.ടി. ബല്‍റാം
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 10547 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE66505
  • പട്ടാമ്പി
    മുഹമ്മദ് മുഹസിന്‍ പി
    സിപിഐ
    LDF 7404 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE64025
  • ഷൊര്‍ണൂര്‍
    പി കെ ശശി
    സിപിഐ(എം)
    LDF 24547 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE66165
  • ഒറ്റപ്പാലം
    പി ഉണ്ണി
    സിപിഐ(എം)
    LDF 16088 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE67161
  • കോങ്ങാട്‌
    കെ വി വിജയദാസ്
    സിപിഐ(എം)
    LDF 13271 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE60790
  • മണ്ണാര്‍ക്കാട്‌
    അഡ്വ. എന്‍. ഷംസുദ്ദീന്‍
    മുസ്ലീം ലീഗ്
    UDF 12325 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE73163
  • മലമ്പുഴ
    വി എസ് അച്യുതാനന്ദന്‍
    സിപിഐ(എം)
    LDF 27142 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE73299
  • പാലക്കാട്‌
    ഷാഫി പറമ്പില്‍
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 17483 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE57559
  • തരൂര്‍
    എ കെ ബാലന്‍
    സിപിഐ(എം)
    LDF 23068 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE67047
  • ചിറ്റൂര്‍
    കെ കൃഷ്ണന്‍കുട്ടി
    ജനതാ ദള്‍ (സെക്യുലര്‍)
    LDF 7285 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE69270
  • നെന്മാറ
    കെ ബാബു
    സിപിഐ(എം)
    LDF 7408 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE66316
  • ആലത്തൂര്‍
    കെ ഡി പ്രസേനന്‍
    സിപിഐ(എം)
    LDF 36060 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE71206
  • തൃശ്ശൂര്‍




  • ചേലക്കര
    യു.ആര്‍. പ്രദീപ്
    സിപിഐ(എം)
    LDF 10200 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE67771
  • കുന്നംകുളം
    എ.സി.മൊയ്തീന്‍
    സിപിഐ(എം)
    LDF 7782 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE63274
  • ഗുരുവായൂര്‍
    കെ.വി. അബ്ദുള്‍ ഖാദര്‍
    സിപിഐ(എം)
    LDF 15098 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE66088
  • മണലൂര്‍
    മുരളി പെരുനെല്ലി
    സിപിഐ(എം)
    LDF 19325 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE70422
  • വടക്കാഞ്ചേരി
    അനില്‍ അക്കര
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 43 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE65147
  • ഒല്ലൂര്‍
    അഡ്വ. കെ. രാജന്‍
    സിപിഐ
    LDF 13248 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE71666
  • തൃശൂര്‍
    അഡ്വ. വി. എസ്. സുനില്‍കു‌മാര്‍
    സിപിഐ
    LDF 6987 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE53664
  • നാട്ടിക
    ഗീതാ ഗോപി
    സിപിഐ
    LDF 26777 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE70218
  • കൈപ്പമംഗലം
    ഇ. ടി. ടൈസന്‍ മാസ്റ്റര്‍
    സിപിഐ
    LDF 33440 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE66824
  • ഇരിഞ്ഞാലക്കുട
    പ്രൊഫ .കെ യു അരുണൻ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 2711 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE59730
  • പുതുക്കാട്‌
    പ്രൊഫ. സി രവീന്ദ്രനാഥ്
    സിപിഐ(എം)
    LDF 38478 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE79464
  • ചാലക്കുടി
    ബി ഡി ദേവസി
    സിപിഐ(എം)
    LDF 10731 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE74251
  • കൊടുങ്ങല്ലൂര്‍
    അഡ്വ. വി. ആര്‍. സുനില്‍കുമാര്‍
    സിപിഐ
    LDF 22791 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE67909
  • എറണാകുളം




  • പെരുമ്പാവൂര്‍
    എല്‍ദോസ് കുന്നപ്പള്ളി
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 7088 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE64285
  • അങ്കമാലി
    റോജി എം ജോണ്‍
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 9186 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE66666
  • ആലുവ
    അന്‍വര്‍ സാദത്ത്‌
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 18835 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE69568
  • കളമശ്ശേരി
    വി.കെ. ഇബ്രാഹിം കുഞ്ഞ്
    മുസ്ലീം ലീഗ്
    UDF 12118 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE68726
  • പറവൂര്‍
    വി.ഡി. സതീശന്‍
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 20634 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE74985
  • വൈപ്പിന്‍
    എസ് .ശര്‍മ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 19353 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE68526
  • കൊച്ചി
    കെ.ജെ മാക്സി
    സിപിഐ(എം)
    LDF 1086 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE47967
  • തൃപ്പൂണിത്തുറ
    എം. സ്വരാജ്
    സിപിഐ(എം)
    LDF 4467 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE62697
  • എറണാകുളം
    ഹൈബി ഈഡന്‍
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 21949 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE57819
  • തൃക്കാക്കര
    പി.ടി തോമസ്‌
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 11996 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE61451
  • കുന്നത്തുനാട്‌
    വി.പി. സജീന്ദ്രന്‍
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 2679 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE65445
  • പിറവം
    അനൂപ്‌ ജേക്കബ്
    കേരള കോണ്‍ഗ്രസ്‌ (ജേക്കബ്‌)
    UDF 6195 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE73770
  • മുവാറ്റുപുഴ
    എൽദോ എബ്രഹാം
    സിപിഐ
    LDF 9375 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE70269
  • കോതമംഗലം
    ആന്റണി ജോണ്‍
    സിപിഐ(എം)
    LDF 19282 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE65467
  • ഇടുക്കി




  • ദേവികുളം
    എസ് രാജേന്ദ്രൻ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 5782 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE49510
  • ഉടുമ്പഞ്ചോല
    എം.എം.മണി
    സിപിഐ(എം)
    LDF 1109 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE50813
  • തൊടുപുഴ
    പി.ജെ. ജോസഫ്‌
    കേരള കോണ്‍ഗ്രസ്‌ (എം)
    UDF 45587 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE76564
  • ഇടുക്കി
    റോഷി അഗസ്റ്റിന്‍
    കേരള കോണ്‍ഗ്രസ്‌ (എം)
    UDF 9333 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE60556
  • പീരുമേട്‌
    ഇ.എസ്. ബിജിമോൾ
    സിപിഐ
    LDF 314 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE56584
  • കോട്ടയം




  • പാലാ
    കെ.എം. മാണി
    കേരള കോണ്‍ഗ്രസ്‌ (എം)
    UDF 4703 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE58884
  • കടുത്തുരുത്തി
    മോന്‍സ് ജോസഫ്‌
    കേരള കോണ്‍ഗ്രസ്‌ (എം)
    UDF 42256 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE73793
  • വൈക്കം
    ആശ സി.കെ
    സിപിഐ
    LDF 24584 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE61997
  • ഏറ്റുമാനൂര്‍
    കെ. സുരേഷ് കുറുപ്പ്
    സിപിഐ(എം)
    LDF 8899 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE53805
  • കോട്ടയം
    തിരുവഞ്ചൂര്‍ രാധാകൃഷ്ണന്‍
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 33632 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE73894
  • പുതുപ്പള്ളി
    ഉമ്മന്‍ചാണ്ടി
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 27092 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE71597
  • ചങ്ങനാശ്ശേരി
    സി.എഫ്. തോമസ്‌
    കേരള കോണ്‍ഗ്രസ്‌ (എം)
    UDF 1849 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE50371
  • കാഞ്ഞിരപ്പള്ളി
    ഡോ. എന്‍. ജയരാജ്
    കേരള കോണ്‍ഗ്രസ്‌ (എം)
    UDF 3890 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE53126
  • പൂഞ്ഞാര്‍
    പി. സി. ജോര്‍ജ്
    സ്വതന്ത്രൻ
    27821 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE63621
  • ആലപ്പുഴ




  • അരൂര്‍
    ഏ.എം. ആരിഫ്
    സിപിഐ(എം)
    LDF 38519 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE84720
  • ചേര്‍ത്തല
    പി. തിലോത്തമന്‍
    സിപിഐ
    LDF 7196 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE81197
  • ആലപ്പുഴ
    റ്റി.എം. തോമസ് ഐസക്‍
    സിപിഐ(എം)
    LDF 31032 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE83211
  • അമ്പലപ്പുഴ
    ജി സുധാകരന്‍
    സിപിഐ(എം)
    LDF 22621 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE63069
  • കുട്ടനാട്‌
    തോമസ് ചാണ്ടി
    എന്‍സിപി
    LDF 4891 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE50114
  • ഹരിപ്പാട്‌
    രമേശ്‌ ചെന്നിത്തല
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 18621 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE75980
  • കായംകുളം
    പ്രതിഭാ ഹരി
    സിപിഐ(എം)
    LDF 11857 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE72956
  • മാവേലിക്കര
    ആര്‍ രാജേഷ്‌
    സിപിഐ(എം)
    LDF 31542 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE74555
  • ചെങ്ങന്നൂര്‍
    അഡ്വ. കെ.കെ. രാമചന്ദ്രന്‍ നായര്‍
    സിപിഐ(എം)
    LDF 7983 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE52880
  • പത്തനംതിട്ട




  • തിരുവല്ല
    മാത്യു റ്റി തോമസ്‌
    ജനതാ ദള്‍ (സെക്യുലര്‍)
    LDF 8262 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE59660
  • റാന്നി
    രാജു എബ്രഹാം
    സിപിഐ(എം)
    LDF 14596 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE58749
  • ആറന്മുള
    വീണാ ജോര്‍ജ്
    സിപിഐ(എം)
    LDF 7646 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE64523
  • കോന്നി
    അടൂര്‍ പ്രകാശ്
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 20748 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE72800
  • അടൂര്‍
    ചിറ്റയം ഗോപകുമാര്‍
    സിപിഐ(എം)
    LDF 25460 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE76034
  • കൊല്ലം




  • കരുനാഗപ്പള്ളി
    ആര്‍. രാമചന്ദ്രന്‍
    സിപിഐ
    LDF 1759 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE69902
  • ചവറ
    വിജയന്‍ പിള്ള
    സിഎംപി
    LDF 6189 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE64666
  • കുന്നത്തൂര്‍
    കോവൂര്‍ കുഞ്ഞുമോന്‍
    ആര്‍എസ്പി (ലെനിനിസ്റ്റ്)
    LDF 20529 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE75725
  • കൊട്ടാരക്കര
    ആയിഷ പോറ്റി
    സിപിഐ(എം)
    LDF 42632 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE83443
  • പത്തനാപുരം
    കെ.ബി. ഗണേഷ്‌കുമാര്‍
    കേരള കോണ്‍ഗ്രസ് (ബി)
    LDF 24562 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE74429
  • പുനലൂര്‍
    അഡ്വ. കെ. രാജു
    സിപിഐ
    LDF 33582 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE82136
  • ചടയമംഗംലം
    മുല്ലക്കര രത്നാകരന്‍
    സിപിഐ
    LDF 21928 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE71262
  • കുണ്ടറ
    ജെ മേഴ്സിക്കുട്ടിയമ്മ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 30460 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE79047
  • കൊല്ലം
    എം മുകേഷ്
    സിപിഐ(എം)
    LDF 17611 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE63103
  • ഇരവിപുരം
    എം നൗഷാദ്
    സിപിഐ(എം)
    LDF 28803 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE65392
  • ചാത്തന്നൂര്‍
    ജി.എസ്. ജയലാല്‍
    സിപിഐ
    LDF 34407 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE67606
  • തിരുവനന്തപുരം




  • വര്‍ക്കല
    അഡ്വ. വി ജോയി
    സിപിഐ(എം)
    LDF 2386 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE53102
  • ആറ്റിങ്ങല്‍
    അഡ്വ.ബി സത്യൻ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 40383 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE72808
  • ചിറയിന്‍ കീഴ്‌
    വി.ശശി
    സിപിഐ
    LDF 14332 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE64692
  • നെടുമങ്ങാട്‌
    സി. ദിവാകരന്‍
    സിപിഐ
    LDF 3621 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE57745
  • വാമനപുരം
    ഡി കെ മുരളി
    സിപിഐ(എം)
    LDF 9596 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE65848
  • കഴക്കൂട്ടം
    കടകമ്പള്ളി സുരേന്ദ്രൻ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 7347 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE50079
  • വട്ടിയൂര്‍ക്കാവ്‌
    കെ. മുരളീധരന്‍
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 7622 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE51322
  • തിരുവനന്തപുരം
    വി.എസ്. ശിവകുമാര്‍
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 10905 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE46474
  • നേമം
    ഒ.രാജഗോപാൽ
    ബിജെപി
    NDA 8671 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE67813
  • അരുവിക്കര
    കെ.എസ്. ശബരീനാഥന്‍
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 21314 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE70910
  • പാറശ്ശാല
    സി കെ ഹരീന്ദ്രൻ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 18566 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE70156
  • കാട്ടാക്കട
    അഡ്വ ഐ ബി സതീഷ്‌
    സിപിഐ(എം)
    LDF 849 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE51614
  • കോവളം
    എം. വിന്‍സെന്റ്‌
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 2615 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE60268
  • നെയ്യാറ്റിന്‍കര
    കെ അൻസലൻ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 9543 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
    VOTE63559
കേരളം - ലീഡ്/ഫലം (140)
LDF
91
UDF
47
NDA
1
Other
1
പശ്ചിമ ബംഗാള്‍ - ലീഡ്/ഫലം (294)
AITMC
206
INC+
39
LEFT+
31
NDA
7
OTHER
0
തമിഴ്‌നാട് - ലീഡ്/ഫലം (234)
AIADMK
116
UPA
64
PWF
3
NDA
0
OTHER
4
ആസാം - ലീഡ്/ഫലം (126)
UPA
31
NDA
78
GA
14
LEFT
0
OTHER
3