• കളമശ്ശേരിയിൽ പി രാജീവ്‌ വിജയിച്ചു
  • നേമത്ത് വി.ശിവന്‍കുട്ടി ജയിച്ചു
  • അരുവിക്കരയില്‍ ജി സ്റ്റീഫന്‍ വിജയിച്ചു
  • ആറൻമുളയിൽ വീണാ ജോർജ്‌ ജയിച്ചു
  • ബാലുശ്ശേരിയിൽ സച്ചിൻദേവ്‌ വിജയിച്ചു
  • ചേലക്കരയിൽ കെ രാധാകൃഷ്‌ണൻ വിജയിച്ചു
  • ഇടുക്കിയിൽ റോഷി അഗസ്‌റ്റിൻ വിജയിച്ചു
  • ഉടുമ്പൻചോലയിൽ എം എം മണി വിജയിച്ചു
  • പെരിന്തല്‍മണ്ണ
    നജീബ് കാന്തപുരം
    മുസ്ലീം ലീഗ്
    UDF 38 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • നിലമ്പൂര്‍
    പി.വി. അൻവർ
    എല്‍ഡിഎഫ് സ്വതന്ത്രന്‍
    LDF 2700 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • ഏറ്റുമാനൂര്‍
    വി.എൻ. വാസവൻ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 14303 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • പേരാവൂര്‍
    സണ്ണി ജോസഫ്
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 3172 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • ചിറ്റൂര്‍
    കെ. കൃഷ്ണൻകുട്ടി
    ജനതാ ദള്‍ (സെക്യുലര്‍)
    LDF 33878 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • ചവറ
    സുജിത്ത് വിജയൻ
    എല്‍ഡിഎഫ് സ്വതന്ത്രന്‍
    LDF 1096 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • കുറ്റിയാടി
    കെ പി കുഞ്ഞമ്മദ് കുട്ടി
    സിപിഐ(എം)
    LDF 333 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • വണ്ടൂര്‍
    എ.പി. അനിൽകുമാർ
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 1556 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • വടക്കാഞ്ചേരി
    സേവ്യർ ചിറ്റിലപ്പള്ളി
    സിപിഐ(എം)
    LDF 15168 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • വൈപ്പിന്‍
    കെ.എൻ. ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 8201 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • വേങ്ങര
    പി.കെ. കുഞ്ഞാലിക്കുട്ടി
    മുസ്ലീം ലീഗ്
    UDF 30596 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • വട്ടിയൂര്‍ക്കാവ്‌
    വി.കെ. പ്രശാന്ത്
    സിപിഐ(എം)
    LDF 21515 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • വര്‍ക്കല
    വി. ജോയ്
    സിപിഐ(എം)
    LDF 17821 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • വാമനപുരം
    ഡി.കെ. മുരളി
    സിപിഐ(എം)
    LDF 10242 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • വള്ളിക്കുന്ന്‌
    അബ്ദുൽ ഹമീദ് പി.
    മുസ്ലീം ലീഗ്
    UDF 14116 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • വൈക്കം
    സി.കെ. ആശ
    സിപിഐ
    LDF 29122 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • തിരുവനന്തപുരം
    ആന്റണി രാജു
    ജനാധിപത്യ കേരള കോണ്‍ഗ്രസ്
    LDF 7089 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • വടകര
    കെ.കെ. രമ
    ആര്‍ എം പി
    UDF 7491 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • തിരുവമ്പാടി
    ലിന്റോ ജോസഫ്
    സിപിഐ(എം)
    LDF 4643 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • തിരുവല്ല
    മാത്യു ടി. തോമസ്
    ജനതാ ദള്‍ (സെക്യുലര്‍)
    LDF 11421 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • പേരാമ്പ്ര
    ടി.പി. രാമകൃഷ്ണൻ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 22592 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • തവനൂര്‍
    കെ.ടി. ജലീൽ
    എല്‍ഡിഎഫ് സ്വതന്ത്രന്‍
    LDF 2564 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • പീരുമേട്‌
    വാഴൂർ സോമൻ
    സിപിഐ
    LDF 1835 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • പയ്യന്നൂര്‍
    ടി.ഐ. മധുസൂദനൻ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 49780 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • തലശ്ശേരി
    എ.എൻ. ഷംസീർ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 36801 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • പട്ടാമ്പി
    മുഹമ്മദ്‌ മുഹ്സിൻ പി.
    സിപിഐ
    LDF 17974 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • പത്തനാപുരം
    കെ.ബി. ഗണേഷ് കുമാർ
    കേരള കോണ്‍ഗ്രസ് (ബി)
    LDF 14336 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • തരൂര്‍
    പി.പി. സുമോദ്
    സിപിഐ(എം)
    LDF 24531 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • പറവൂര്‍
    വി.ഡി. സതീശൻ
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 21301 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • പാറശ്ശാല
    സി.കെ. ഹരീന്ദ്രൻ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 25828 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • തളിപ്പറമ്പ്‌
    എം‌.വി. ഗോവിന്ദൻ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 22689 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • പാലക്കാട്‌
    ഷാഫി പറമ്പിൽ
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 3859 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • പാലാ
    മാണി സി. കാപ്പൻ
    നാഷണലിസ്റ്റ് കോൺഗ്രസ് കേരള
    UDF 15378 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • ഷൊര്‍ണൂര്‍
    പി. മമ്മിക്കുട്ടി
    സിപിഐ(എം)
    LDF 36674 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • ഉടുമ്പഞ്ചോല
    എം.എം. മണി
    സിപിഐ(എം)
    LDF 38305 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • ഉദുമ
    സി.എച്ച്. കുഞ്ഞമ്പു
    സിപിഐ(എം)
    LDF 13322 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • മാവേലിക്കര
    എം.എസ്. അരുൺ കുമാർ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 24717 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • തൃക്കരിപ്പൂര്‍
    എം. രാജഗോപാലൻ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 26137 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • മട്ടന്നൂര്‍
    കെ.കെ. ശൈലജ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 60963 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • തിരൂരങ്ങാടി
    കെ.പി.എ. മജീദ്
    മുസ്ലീം ലീഗ്
    UDF 9578 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • തിരൂര്‍
    കുറക്കോളി മൊയ്തീൻ
    മുസ്ലീം ലീഗ്
    UDF 7214 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • മണ്ണാര്‍ക്കാട്‌
    എൻ. ഷംസുദ്ദീൻ
    മുസ്ലീം ലീഗ്
    UDF 5870 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • മങ്കട
    മഞ്ഞളാംകുഴി അലി
    മുസ്ലീം ലീഗ്
    UDF 6246 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • തൃത്താല
    എം.ബി. രാജേഷ്
    സിപിഐ(എം)
    LDF 3016 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • മഞ്ചേശ്വരം
    എ.കെ.എം. അഷ്റഫ്
    മുസ്ലീം ലീഗ്
    UDF 745 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • തൃശൂര്‍
    പി.ബാലചന്ദ്രൻ
    സിപിഐ
    LDF 946 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • കൊണ്ടോട്ടി
    ടി.വി. ഇബ്രാഹിം
    മുസ്ലീം ലീഗ്
    UDF 17666 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • തൃപ്പൂണിത്തുറ
    കെ. ബാബു
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 992 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • തൊടുപുഴ
    പി.ജെ. ജോസഫ്
    കേരള കോൺഗ്രസ്
    UDF 20259 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • മാനന്തവാടി
    ഒ.ആർ. കേളു
    സിപിഐ(എം)
    LDF 9282 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • മണലൂര്‍
    മുരളി പെരുന്നെല്ലി
    സിപിഐ(എം)
    LDF 29876 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • റാന്നി
    പ്രമോദ് നാരായൺ
    കേരള കോൺഗ്രസ്‌ (എം)
    LDF 1285 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • മലപ്പുറം
    പി. ഉബൈദുല്ല
    മുസ്ലീം ലീഗ്
    UDF 35208 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • കൊയിലാണ്ടി
    കാനത്തിൽ ജമീല
    സിപിഐ(എം)
    LDF 8472 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • മലമ്പുഴ
    എ. പ്രഭാകരൻ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 25734 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • പുതുപ്പള്ളി
    ഉമ്മൻ ചാണ്ടി
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 9044 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • പുതുക്കാട്‌
    കെ.കെ. രാമചന്ദ്രൻ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 27353 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • കോവളം
    എം. വിൻസെന്റ്
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 11562 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • കോട്ടയം
    തിരുവഞ്ചൂർ രാധാകൃഷ്ണൻ
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 18743 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • പുനലൂര്‍
    പി.എസ്. സുപാൽ
    സിപിഐ
    LDF 37057 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • കൊട്ടാരക്കര
    കെ.എൻ. ബാലഗോപാൽ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 10814 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • കോട്ടക്കല്‍
    കെ.കെ. ആബിദ് ഹുസൈൻ
    മുസ്ലീം ലീഗ്
    UDF 16588 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • പിറവം
    അനൂപ് ജേക്കബ്
    കേരള കോണ്‍ഗ്രസ്‌ (ജേക്കബ്‌)
    UDF 25364 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • കോതമംഗലം
    ആന്റണി ജോൺ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 6605 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • പെരുമ്പാവൂര്‍
    എൽദോസ് പി. കുന്നപ്പിള്ളി
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 2899 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • കോന്നി
    കെ.യു. ജനീഷ് കുമാർ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 8508 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • കോങ്ങാട്‌
    കെ. ശാന്തകുമാരി
    സിപിഐ(എം)
    LDF 27219 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • ഒറ്റപ്പാലം
    കെ. പ്രേം കുമാർ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 15152 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • കൊല്ലം
    മുകേഷ്
    സിപിഐ(എം)
    LDF 2072 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • നെയ്യാറ്റിന്‍കര
    കെ. അൻസലൻ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 14262 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • നെന്മാറ
    കെ. ബാബു
    സിപിഐ(എം)
    LDF 28704 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • കല്‍പ്പറ്റ
    ടി. സിദ്ദിഖ്
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 5470 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • നേമം
    വി. ശിവൻകുട്ടി
    സിപിഐ(എം)
    LDF 3949 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • നെടുമങ്ങാട്‌
    ജി.ആർ. അനിൽ
    സിപിഐ
    LDF 23309 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • ഇരിഞ്ഞാലക്കുട
    ആർ. ബിന്ദു
    സിപിഐ(എം)
    LDF 5949 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • നാദാപുരം
    ഇ.കെ. വിജയൻ
    സിപിഐ
    LDF 4035 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • ഇരിക്കൂര്‍
    സജു ജോസഫ്
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 10010 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • മുവാറ്റുപുഴ
    മാത്യു കുഴൽനാടൻ
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 6161 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • ഇടുക്കി
    റോഷി അഗസ്റ്റിൻ
    കേരള കോൺഗ്രസ്‌ (എം)
    LDF 5573 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • ഹരിപ്പാട്‌
    രമേശ് ചെന്നിത്തല
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 13666 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • ഗുരുവായൂര്‍
    എൻ.കെ. അക്ബർ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 7212 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • ചെങ്ങന്നൂര്‍
    സജി ചെറിയാൻ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 32093 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • ചേലക്കര
    കെ. രാധാകൃഷ്ണൻ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 39400 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • ചാത്തന്നൂര്‍
    ജി.എസ്. ജയലാൽ
    സിപിഐ
    LDF 17206 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • ചങ്ങനാശ്ശേരി
    ജോബ് മൈക്കിൾ
    കേരള കോൺഗ്രസ്‌ (എം)
    LDF 6059 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • ചടയമംഗംലം
    ജെ. ചിഞ്ചു റാണി
    സിപിഐ
    LDF 13678 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • ബേപ്പൂര്‍
    പി.എ. മുഹമ്മദ് റിയാസ്
    സിപിഐ(എം)
    LDF 28747 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • ബാലുശ്ശേരി
    കെ.എം. സച്ചിൻ ദേവ്
    സിപിഐ(എം)
    LDF 20372 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • കുട്ടനാട്‌
    തോമസ് കെ. തോമസ്
    എന്‍സിപി
    LDF 5516 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • കൂത്തുപറമ്പ്‌
    കെ.പി. മോഹനൻ
    ലോക് താന്ത്രിക് ജനതാദൾ
    LDF 9541 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • കുന്നത്തൂര്‍
    കോവൂർ കുഞ്ഞുമോൻ
    ആര്‍എസ്പി (ലെനിനിസ്റ്റ്)
    LDF 2790 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • കുന്നത്തുനാട്‌
    പി.വി. ശ്രീനിജിൻ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 2715 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • കുന്നമംഗലം
    പി.ടി.എ. റഹീം
    എല്‍ഡിഎഫ് സ്വതന്ത്രന്‍
    LDF 10276 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • കുണ്ടറ
    പി.സി. വിഷ്ണുനാഥ്
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 5666 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • എലത്തൂര്‍
    എ.കെ. ശശീന്ദ്രൻ
    എന്‍സിപി
    LDF 20000 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • കോഴിക്കോട്‌ സൗത്ത്‌
    അഹമ്മദ് ദേവർകോവിൽ
    ഐഎന്‍എല്‍
    LDF 12459 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • കോഴിക്കോട്‌ നോര്‍ത്ത്‌
    തോട്ടത്തിൽ രവീന്ദ്രൻ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 12928 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • കൈപ്പമംഗലം
    ഈ.ടി. ടൈസൻ
    സിപിഐ
    LDF 6870 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • കൊച്ചി
    കെ.ജെ. മാക്സി
    സിപിഐ(എം)
    LDF 14079 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • കഴക്കൂട്ടം
    കടകംപള്ളി സുരേന്ദ്രൻ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 23497 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • കായംകുളം
    യു. പ്രതിഭ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 6298 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • കാട്ടാക്കട
    ഐ.ബി. സതീഷ്
    സിപിഐ(എം)
    LDF 23231 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • കാസര്‍ഗോഡ്‌
    എൻ.എ. നെല്ലിക്കുന്ന്
    മുസ്ലീം ലീഗ്
    UDF 12901 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • കരുനാഗപ്പള്ളി
    സി.ആർ. മഹേഷ്
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 29208 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • കണ്ണൂര്‍
    കടന്നപ്പള്ളി രാമചന്ദ്രൻ
    കോണ്‍ഗ്രസ് (എസ്)
    LDF 1745 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • കാഞ്ഞിരപ്പള്ളി
    എൻ. ജയരാജ്
    കേരള കോൺഗ്രസ്‌ (എം)
    LDF 13703 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • കാഞ്ഞങ്ങാട്‌
    ഇ. ചന്ദ്രശേഖരൻ
    സിപിഐ
    LDF 27139 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • ഇരവിപുരം
    എം. നൗഷാദ്
    സിപിഐ(എം)
    LDF 28121 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • എറണാകുളം
    ടി.ജെ. വിനോദ്
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 10970 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • ഏറനാട്‌
    പി.കെ. ബഷീർ
    മുസ്ലീം ലീഗ്
    UDF 22546 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • ധര്‍മ്മടം
    പിണറായി വിജയൻ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 50123 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • ദേവികുളം
    എ. രാജ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 7848 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • ചേര്‍ത്തല
    പി. പ്രസാദ്
    സിപിഐ
    LDF 2814 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • ചിറയിന്‍ കീഴ്‌
    വി. ശശി
    സിപിഐ
    LDF 14017 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • അരുവിക്കര
    ജി. സ്റ്റീഫൻ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 5046 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • അരൂര്‍
    ദലീമ ജോജോ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 7013 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • അടൂര്‍
    ചിറ്റയം ഗോപകുമാർ
    സിപിഐ
    LDF 2919 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • ആറന്മുള
    വീണാ ജോർജ്ജ്
    സിപിഐ(എം)
    LDF 19003 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • അങ്കമാലി
    റോജി എം. ജോൺ
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 15929 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • ആലുവ
    അൻവർ സാദത്ത്
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 18886 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • ആലത്തൂര്‍
    കെ.ഡി. പ്രസേനൻ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 34118 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • അമ്പലപ്പുഴ
    എച്ച്. സലാം
    സിപിഐ(എം)
    LDF 11231 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • ആലപ്പുഴ
    പി.പി. ചിത്തരഞ്ജൻ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 11644 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • ആറ്റിങ്ങല്‍
    ഒ.എസ്. അംബിക
    സിപിഐ(എം)
    LDF 31636 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • താനൂര്‍
    വി. അബ്ദുൾ റഹ്മാൻ
    എല്‍ഡിഎഫ് സ്വതന്ത്രന്‍
    LDF 985 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • മഞ്ചേരി
    യു.എ. ലത്തീഫ്
    മുസ്ലീം ലീഗ്
    UDF 14573 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • കൊടുവള്ളി
    എം.കെ. മുനീർ
    മുസ്ലീം ലീഗ്
    UDF 6504 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • തൃക്കാക്കര
    പി.ടി. തോമസ്
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 14329 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • കൊടുങ്ങല്ലൂര്‍
    വി.ആർ. സുനിൽ കുമാർ
    സിപിഐ
    LDF 23893 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • നാട്ടിക
    സി.സി. മുകുന്ദൻ
    സിപിഐ
    LDF 28431 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • കുന്നംകുളം
    എ.സി. മൊയ്തീൻ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 26631 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • സുല്‍ത്താന്‍ ബത്തേരി
    ഐ.സി. ബാലകൃഷ്ണൻ
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 11822 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • പൂഞ്ഞാര്‍
    സെബാസ്റ്റ്യൻ കുളത്തുങ്കൽ
    കേരള കോൺഗ്രസ്‌ (എം)
    LDF 16817 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • അഴിക്കോട്‌
    കെ.വി. സുമേഷ്
    സിപിഐ(എം)
    LDF 5605 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • കല്ല്യാശ്ശേരി
    എം. വിജിൻ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 37000 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • കളമശ്ശേരി
    പി. രാജീവ്
    സിപിഐ(എം)
    LDF 10850 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • ചാലക്കുടി
    ടി.ജെ. സനീഷ് കുമാർ
    ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
    UDF 2600 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • ഒല്ലൂര്‍
    കെ.രാജൻ
    സിപിഐ
    LDF 21506 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • പൊന്നാനി
    പി. നന്ദകുമാർ
    സിപിഐ(എം)
    LDF 17043 വോട്ടുകള്‍ക്ക് വിജയിച്ചു
  • കടുത്തുരുത്തി
    മോൻസ് ജോസഫ്
    കേരള കോൺഗ്രസ്
    UDF 2450 വോട്ടുകള്‍ക്ക് മുന്നില്‍
    • ആലപ്പുഴ
    • അരൂര്‍LDF
    • ചേര്‍ത്തലLDF
    • ആലപ്പുഴLDF
    • അമ്പലപ്പുഴLDF
    • കുട്ടനാട്‌LDF
    • ഹരിപ്പാട്‌UDF
    • കായംകുളംLDF
    • മാവേലിക്കരLDF
    • ചെങ്ങന്നൂര്‍LDF
    • എറണാകുളം
    • പെരുമ്പാവൂര്‍UDF
    • അങ്കമാലിUDF
    • ആലുവUDF
    • കളമശ്ശേരിLDF
    • പറവൂര്‍UDF
    • വൈപ്പിന്‍ LDF
    • കൊച്ചിLDF
    • തൃപ്പൂണിത്തുറUDF
    • എറണാകുളംUDF
    • തൃക്കാക്കരUDF
    • കുന്നത്തുനാട്‌LDF
    • പിറവംUDF
    • മുവാറ്റുപുഴUDF
    • കോതമംഗലംLDF
    • ഇടുക്കി
    • ദേവികുളംLDF
    • ഉടുമ്പഞ്ചോലLDF
    • തൊടുപുഴUDF
    • ഇടുക്കിLDF
    • പീരുമേട്‌LDF
    • കണ്ണൂര്‍
    • പയ്യന്നൂര്‍LDF
    • കല്ല്യാശ്ശേരിLDF
    • തളിപ്പറമ്പ്‌LDF
    • ഇരിക്കൂര്‍UDF
    • അഴിക്കോട്‌LDF
    • കണ്ണൂര്‍LDF
    • ധര്‍മ്മടംLDF
    • തലശ്ശേരിLDF
    • കൂത്തുപറമ്പ്‌LDF
    • മട്ടന്നൂര്‍LDF
    • പേരാവൂര്‍UDF
    • കാസര്‍ഗോഡ്‌
    • മഞ്ചേശ്വരംUDF
    • കാസര്‍ഗോഡ്‌UDF
    • ഉദുമLDF
    • കാഞ്ഞങ്ങാട്‌LDF
    • തൃക്കരിപ്പൂര്‍LDF
    • കൊല്ലം
    • കരുനാഗപ്പള്ളിUDF
    • ചവറLDF
    • കുന്നത്തൂര്‍LDF
    • കൊട്ടാരക്കരLDF
    • പത്തനാപുരംLDF
    • പുനലൂര്‍LDF
    • ചടയമംഗംലംLDF
    • കുണ്ടറUDF
    • കൊല്ലംLDF
    • ഇരവിപുരംLDF
    • ചാത്തന്നൂര്‍LDF
    • കോട്ടയം
    • പാലാUDF
    • കടുത്തുരുത്തിUDF
    • വൈക്കംLDF
    • ഏറ്റുമാനൂര്‍LDF
    • കോട്ടയംUDF
    • പുതുപ്പള്ളിUDF
    • ചങ്ങനാശ്ശേരിLDF
    • കാഞ്ഞിരപ്പള്ളിLDF
    • പൂഞ്ഞാര്‍LDF
    • കോഴിക്കോട്‌
    • വടകരUDF
    • കുറ്റിയാടിLDF
    • നാദാപുരംLDF
    • കൊയിലാണ്ടിLDF
    • പേരാമ്പ്രLDF
    • ബാലുശ്ശേരിLDF
    • എലത്തൂര്‍LDF
    • കോഴിക്കോട്‌ നോര്‍ത്ത്‌LDF
    • കോഴിക്കോട്‌ സൗത്ത്‌LDF
    • ബേപ്പൂര്‍LDF
    • കുന്നമംഗലംLDF
    • കൊടുവള്ളിUDF
    • തിരുവമ്പാടിLDF
    • മലപ്പുറം
    • കൊണ്ടോട്ടിUDF
    • ഏറനാട്‌UDF
    • നിലമ്പൂര്‍LDF
    • വണ്ടൂര്‍UDF
    • മഞ്ചേരിUDF
    • പെരിന്തല്‍മണ്ണUDF
    • മങ്കടUDF
    • മലപ്പുറംUDF
    • വേങ്ങരUDF
    • വള്ളിക്കുന്ന്‌UDF
    • തിരൂരങ്ങാടിUDF
    • താനൂര്‍LDF
    • തിരൂര്‍UDF
    • കോട്ടക്കല്‍UDF
    • തവനൂര്‍LDF
    • പൊന്നാനിLDF
    • പാലക്കാട്‌
    • തൃത്താലLDF
    • പട്ടാമ്പിLDF
    • ഷൊര്‍ണൂര്‍LDF
    • ഒറ്റപ്പാലംLDF
    • കോങ്ങാട്‌LDF
    • മണ്ണാര്‍ക്കാട്‌UDF
    • മലമ്പുഴLDF
    • പാലക്കാട്‌UDF
    • തരൂര്‍LDF
    • ചിറ്റൂര്‍LDF
    • നെന്മാറLDF
    • ആലത്തൂര്‍LDF
    • പത്തനംതിട്ട
    • തിരുവല്ലLDF
    • റാന്നിLDF
    • ആറന്മുളLDF
    • കോന്നിLDF
    • അടൂര്‍LDF
    • തിരുവനന്തപുരം
    • വര്‍ക്കലLDF
    • ആറ്റിങ്ങല്‍LDF
    • ചിറയിന്‍ കീഴ്‌LDF
    • നെടുമങ്ങാട്‌LDF
    • വാമനപുരംLDF
    • കഴക്കൂട്ടംLDF
    • വട്ടിയൂര്‍ക്കാവ്‌LDF
    • തിരുവനന്തപുരംLDF
    • നേമംLDF
    • അരുവിക്കരLDF
    • പാറശ്ശാലLDF
    • കാട്ടാക്കടLDF
    • കോവളംUDF
    • നെയ്യാറ്റിന്‍കരLDF
    • തൃശ്ശൂര്‍
    • ചേലക്കരLDF
    • കുന്നംകുളംLDF
    • ഗുരുവായൂര്‍LDF
    • മണലൂര്‍LDF
    • വടക്കാഞ്ചേരിLDF
    • ഒല്ലൂര്‍LDF
    • തൃശൂര്‍LDF
    • നാട്ടികLDF
    • കൈപ്പമംഗലംLDF
    • ഇരിഞ്ഞാലക്കുടLDF
    • പുതുക്കാട്‌LDF
    • ചാലക്കുടിUDF
    • കൊടുങ്ങല്ലൂര്‍LDF
    • വയനാട്‌
    • മാനന്തവാടിLDF
    • സുല്‍ത്താന്‍ ബത്തേരിUDF
    • കല്‍പ്പറ്റUDF
കേരളം - ലീഡ്/ഫലം (140)
LDF
99
UDF
41
NDA
0
Other
0
പശ്ചിമ ബംഗാള്‍ - ലീഡ്/ഫലം (294)
AITC
210
LEFT +
1
BJP +
80
OTHER
1
തമിഴ്‌നാട് - ലീഡ്/ഫലം (234)
DMK +
141
AIADMK +
91
AMMK
1
OTHER
1
ആസാം - ലീഡ്/ഫലം (126)
CONG +
48
BJP +
77
OTHER
1
പുതുച്ചേരി (22)
CONG +
6
BJP +
11
CPI M
0